กำลังจะซื้อสมาร์ทโฟนใหม่ แต่เครื่องเก่ามี 3 เครื่อง หาที่ปล่อยค่ะ

คิดว่า...เอาไปให้คนที่เขาขัดสนไม่มีจริงๆ

เครื่องใช้เน็ตได้ ปล่อยฟรี 2 / ขาย 1
ใจอยากให้คนที่เขาไม่มีเงินซื้อ แต่มีสิทธิ์ใช้โครงการของรัฐบาล (ดูข่าวแล้วสงสารคนที่ไม่มี ต้องไปนั่งรอ) มีใครอยากเป็นคนกลางนำส่งต่อ ทักได้ค่ะ

ปล. ต้องมีใจ ใช้ใจส่งให้จริงๆนะคะ ไม่ใช่เอาเครื่องไปเก็บไว้เอง บาปนะ, ขอย่านบางแค หนองแขม หรือฝั่นธน
# เครื่องสเปคไม่ดีมากแต่ใช้เน็ตได้แค่มีเงินเติมค่าเน็ต
* ไม่ขายต่อค่ะ เพราะคงไม่ได้ราคา 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่