ตอนนี้ไม่สบายใจเลยครับ

ผมอายุ 21 ผมมีอาการ เจ็บหน้าอก เลอบ่อย ปวดไปทั้งเนื้อทั้งตัว เพลียๆแต่ไม่มีไข้ หายใจแล้วเจ็บหน้าอก บ้างทีก็เวียนหัวจะอ้วก ต้องยอมรับว่าไม่ค่อยได้ดูแลตัวเองสักเท่าไหร่ วันนี้ไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นความดันสูง เลยให้ ยาแก้เวียนหัว ยาแก้แพ้ แล้วก็ ยาคลายกล้ามเนื้อ คือว่าไม่แน่ใจว่ามันจะเป็นแค่นี้ หรือ ผมควรไปตรวจสุขภาพให้ละเอียดกว่านี้ ตอนนี้ผมกังวลมากกลัวจะเป็นอะไรมากกว่านี้ ผมต้องทำไงดีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview