มีใครเคยขอ Refund เงินใน wallet Gopay คืนแต่ขอคืนไม่ได้ไหมอะคะ โอนจาก SCB.

คือเราโอนเงินจาก SCB ไป Gopay แต่ใช้จ่ายไม่ได้เพราะเรา verify ไม่ผ่าน 
เราเลยจะเอาเงินคืน แต่ติดต่อ Gopay แนบเอกสารครบ แต่เค้าบอก ให้ติดต่อ SCB เพราะมีปัญหาโอนเงินเข้าบัญชี SCB ไม่ได้ เราเลยติดต่อ SCB แต่ scb บอกสถานะเราปกติให้ติดต่อกลับ Gopay
อะไรกันคะ โยนไปโยนมา แล้วเราจะได้เงินคืนไหม
เบอร์คอลเซ็นเตอร์ Gopay ก็ไม่มี มีใครเคยเจอแบบนี้ไหมคะ TT

คือ Gopay ควรให้ verify ก่อนถึงค่อยโอนเงินเข้าไหมอะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่