เราชนะ พึ่งยืนยันตัวตนผ่านเมื่อคืนนี้ เงินไม่เข้า แต่G-wallet ระบุ ได้รับเงินแล้ว อะไรกันนี่

กระทู้คำถาม
เราชนะ พึ่งยืนยันตัวตนสำเร็จเมื่อวานตอนห้าทุ่ม
สรุปผ่านทุกขั้นตอน

แต่.....
เงินไม่เข้า G-wallet 0 บาทค่ะ
แต่รายละเอียดระบุ ได้รับแล้ว

ต้องแก้ไขยังไงค่ะ รบกวนเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องหรือผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

หมายเหตุ: คือถ้าระบุยังไม่ได้รับเงิน ก็ไม่น่ากังวล รอได้ แต่ระบุได้รับเงินแล้ว แต่ G-wallet 0 บาท อันนี้ไม่โอเคค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่