สบู่ล้างหน้า ที่คุณต้องการ..

สอบถามค่ะ
1. อยากที่ทราบว่า.. คนส่วนใหญ่ หรือ ส่วนน้อย ใช้ “สบู่ หรือ โฟม” สำหรับล้างหน้า ?

2. ถ้าใช้สบู่ อยากให้มีส่วนผสมของสมุนไพรตัวไหนอยู่ในสบู่ ?

3. ถ้าใช้โฟม เป็นไปได้ไหม ที่คุณต้องการให้โฟมตัวนั้นมีส่วนผสมของสมุนไพร

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นค่ะ..
สามารถแสดงความคิดเห็น แย้งได้ทุกข้อค่ะ
ยินดีรับฟังค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview