สีย้อมผม

คือว่าเราพึ่งย้อมผมไป แบบย้อมเอง ใช้ของลิเซ่ สีcool ash แต่สีออกมาไม่ashอย่างที่หวังเลยแง อาจจะเป็นที่ผมเราด้วย สีเหมือนสีดาร์กช้อกโกแลต ออกแดงๆหน่อย ก้สวยดีนะ555แค่แอบเสียดายว่าสีไม่เป็นตามที่หวัง ยี่ห้อนี้กลิ่นไม่ได้ฉุนตามที่เค้าบอกกันขนาดนั้นนะ แต่กลิ่นติดหัวอยู่หลายวันเหมือนกัน😅

เข้าเรื่องนะ
ใครมีสีย้อมผมยี่ห้อไหนแนะนำมั้ยคะ (อยากได้แบบโฟม ย้อมเอง) สีแบบ ash brown แต่ไม่น้ำตาลมาก อยากได้เทาๆหน่อย ถ้าแบบที่ผมไม่ค่อยเสียและสีติดทนนานจะดีมาก

ถ้าพึ่งย้อมผม แล้วจะเปลี่ยนสี(ย้อมใหม่) ควรเว้นกี่เดือนอ่าคะ ถ้าย้อมถี่ๆผมมันจะเสียใช่มั้ยคะ ควรเว้นห่างนานเท่าไหร่ถึงจะย้อมใหม่ได้คะ

ขอบคุนงับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่