เพิ่งย้ายมาอยู่ เชียงใหม่ อยากเป็นครูอาสา มีโรงเรียนไหนแนะนำบ้างครับ

สวัสดีครับ ผมจบวิศวะ เพิ่งย้ายมาทำงานอยู่เชียงใหม่ แถวสันกำแพง ได้ไม่นาน
สอนคณิตศาสตร์ วิทยาศาตร์ได้ เคยมีประสบการณ์สอนพิเศษตั้งแต่เรียนมัธยมปลาย
มีเวลาว่างเสาร์ อาทิตย์ เลยอยากเป็นครูอาสา สอนเด็กดอยหรือเด็กในพื้นที่ห่างไกล 
พอจะมีโรงเรียน หรือที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่