ทะเล หรือ เกาะ ในจังหวัดตรัง งบ5000 รวม2คน 3วัน2คืน ไปที่ไหนได้บ้างครับ?

สวัสดีครับผมเป็นคนจังหวัดตรังครับ แต่ไม่ค่อยได้เที่ยวไหน แต่อยากพาแฟนไปเที่ยวทะเลครับ เน้นความสงบ สะดวก โรแมนติก ในงบ5000บาทต่อ2คน ระยะเวลา3วัน 2คืนพร้อมที่พัก เที่ยวไหนได้บ้างครับ ในกรณีที่ไปในนามนักท่องเที่ยวครับ เริ่มจากบขส.ตรังครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview