เราฝันเห็นใครคนนึงตลอดและรู้สึกมีความสุขมากกว่าชีวิตจริงมันเป็นอะไรที่มหัศจรรย์มากเพราะเขาคือคนแบบที่เราชอบทุกอย่าง

เราฝันว่าเรามีแฟนมาหลายรอบมากค่ะ เพราะในชีวิตจริงเราไม่เคยได้รับความรักดีๆเลย เขาคือผู้ชายที่อบอุ่น อยู่ด้วยแล้วสบายใจมาก ทุกอย่างที่เขาเป็นคือสิ่งที่เราต้องการ แต่เขาก็ไม่ได้เพอร์เฟคนะคะ เราจำหน้าเขาไม่เคยได้ แต่รู้สึกว่าคือเขาตลอด มันมีความสุขมากมากกว่าชีวิตจริงตอนนี้ที่เป็นอยู่ หรือว่าเราโหยหาความรักมากไปคะ แต่ก็มีคนเข้ามาเรื่อยๆนะคะแต่เราก็รู้สึกว่ายังไม่ใช่สักที หรือว่าเพราะเรารักเขาอยู่คะเราเลยไม่เปิดใจให้คนอื่น วันนึงเราจะมีโอกาสเจอกับเขาในชีวิตจริงมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่