ค้างค่างวดรถธนาคารเกียรตินาคิน 1 งวด

พอดีเดือนนี้ไม่พอค่าใช้จ่าย ช่วง covid ด้วย ปกติจ่ายค่างวดต้องจ่ายค่างวดวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2564
ยอด 6,359 แต่ผมจะ ไม่ได้จ่ายค่างวด งวดที่ 10 กุมภาพันธ์
จะไปจ่ายค่างวดที่ค้างอีกที ไม่เกินวันที่ 10 มีนาคม  2 งวดรวมกันเรย  จะมีปัญหา กับธนาคารไหมครับ
  ปล. ช่วงเดือนนี้ติดขัดเรื่องการเงินเดือนกุมภาพันธ์มาก ธนาคารเกียรตินาคินไม่มีพักชำระหนี้รอบ 2 ผมไม่อยาก ปรับโครงสร้างหนี้ครับ รบกวนน้าๆช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่