เงินกู้ไทยเจริญ มีด้วยหรอ ??

ขออนุญาติค่ะ เผื่อใครเคยเจอบ้างค่ะ
วันนี้มีการส่งข้อความทางไลน์เข้ามาค่ะ
จากบริษัทเงินกู้ไทยเจริญ เค้าแจ้งว่า อินุมัติง่าย เป็นเงินกู้ที่ถูกกฏหมาย ดอกเบี้ยถูก ใช้แค่หน้าบัตรประชาชน แล้วเดี๋ยวทางบริษัทจะส่งสัญญามาที่บ้านค่ะ  ส่วนตัวเราไม่เชื่อเลยค่ะ เลยตอบกลับไปว่าไม่สนใจ เผื่อเพื่อนๆในพันทิปเคยเจอเคสแบบนี้ค่ะ  พยายามหาตัวตน ของบริษัทเงินกู้นี้ ก็ไม่เจอค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview