ส่งของจาหเยอรมันไปไทย DHL

สวัสดีค่ะ  เราอยากจะส่งมือถือไปไทยจากเยอรมัน พอมีใครทราบไหมคะว่าราคาเท่าไหร่  ส่งแบบปกติกับเร็วราคาแตกตต่างเท่าไหร่ ส่งกับdeutsche postนะคะ เราเคยไปถามที่postแต่เขาบอกว่ามือถือที่มีแบตแยกต้องส่งแบบไม่มีตัวแบตเพราะเดี๋ยวนี้เขาไม่ให้ส่งแบบนั้นเราเลยไม่มั่นใจว่าเครื่องที่เราจะส่งมันเป็นแบตในตัวแบบสมัยนี้อะค่ะว่ามันจะส่งได้ไหม  จะส่งเครื่อง Huawei P Smart ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะขอคนรู้จริงๆนะคะจะส่งให้หลานค่ะเพราะต้องใช้ด่วนเป็นของเก่าของเราและราคาก็ไม่เกิน150€ยูโรอีกนานกว่าจะกลับเลยอยากส่ง ตอนนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่