เส้นทางใน google map

สอบถามพี่ๆค่ะ เวลาเราปักหมุดเดินทางไปสถานที่ๆเรากำหนด แล้วMapคำนวนเส้นทางให้ พอไปถึงจุดมุ่งหมาย ขากลับทำไมMap ไม่คำนวนเส้นทางเดิมให้เหรอคะ คือประมาณว่าอยากกลับเส้นทางเดิมเหมือนตอนขามา มีวิธีบันทึกเส้นทางเดิมไหม หรือดูได้ตรงไหนบ้าง
**ปล.หากพิมพ์ไม่เข้าใจ ต้องขอโทษด้วยนะคะ**
แสดงความคิดเห็น
Preview