ตามหาชื่อเพลงเกาหลีครับ ร้องว่า กำปลั๊กๆ

ตามนั้นเลยครับ เหมือนเพลงนี้จะแรปเป็นส่วนใหญ่ด้วย แต่เป็นเพลงช้านะครับ เพราะมากเลยครับ ผมได้ยินน้องสาวเปิดเมื่อวาน แต่ถามแล้วน้องไม่ตอบ พูดแค่ว่าเค้าหล่อมากๆ วงเอนเศรษฐีอะไรซักอย่าง ผมก็ไม่รู้ เลยมาหาชื่อเพลงในนี้ครับ ใครรู้รบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview