สอบถามเกี่ยวกับปัญหา facebook ครับ

เวลาโพสขายสินค้าในกลุ่ม เช่น โพสขายครีม ทำไมมันชอบไปที่หน้า marketplace เองครับ ทั้งๆ ที่เราโพสแค่ในกลุ่ม
แล้วพอมันไปที่ marketrplace ทาง fb มันไม่ให้เราผ่าน ต้องยื่นอุทรณ์ ให้ตรวจสอบ พอตรวจสอบแล้วไม่ผ่านทุกครั้งเพราะอะไรครับ
หรือมีวิธีไหนที่ปิดไม่ให้มันไป marketplace เอง เราจะโพสแค่ในกลุ่มเองครับ หรือต้องตั้งค่าอะไรตรงไหนครับ 

มีตัวอย่างรูป

แสดงความคิดเห็น
Preview