ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ก่อนหน้านี้ผมมีอาการเหมือนเป็นไข้หวัดธรรมดาจนตอนนี้เหลือแค่อาการมีน้ำมูก แต่ไม่มีไข้ เจ็บคอนิดหน่อยครับ แต่วันพฤหัสที่อาการไข้หาย ผมตื่นมาแล้วไม่ได้กลิ่นครับ แต่ยังรับรสปกติ แต่ตอนเย็นของวันนั้นกลับได้กลิ่นปกติ ผมสงสัยว่า ผมมีอาการโควิดรึเปล่าครับ ผมไม่เคยไปต่างจังหวัดหรือต่างประเทศ ไปไหนมาไหนใส่หน้ากากอนามัยตลอดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview