จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ ซีรี่ี่ี่ี่ย์ผู้หญิงผมสั้นมีพลังอะไรบางอย่างที่หยุดรถบัสซึ่งมีพระเอกอยู่ในรถบัสนั้น

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเรื่องเลยค่ะ เราจำชื่อเรื่องไม่ได้ เห็นเคยออกทีวีด้วยเรื่องนี้ เป็นผู้หญิงน่ารักๆผมสั้นตัวเล็ก ซีรี่ย์เอเชีย จีน เกาหลีหรือญี่ปุ่นนี่แหละค่ะ เราจำได้แค่คือเคยดูนานมาแล้ว

ใครรู้จักเรื่องนี้หรือคุ้นๆ รบกวนช่วยบอกเราด้วยนะคะตามหาไม่เจอ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่