ทุกคนคะ ช่วยเราตามหาหนังหน่อย สมองจะแตกแล้ว

คือเพื่อนๆคะ มันเป็นแบบการ์ตูนหน่ะค่ะจำได้ว่าเคยดูตอนเด็กมากๆๆแต่น่าจะเป็นการ์ตูนที่เป็นหนังนะคะ คือเรื่องมีอยู่ว่าเด็กน่าจะถูกพ่อแม่ให้ไปอยู่กับยายนี่แหละค่ะทละคือจำได้ว่าเด็กนิสัยไม่ดีมากๆ แบบน่าจะอยากกลับบ้าน ละประมาณว่าบ้านยาย เหมือนจะมีไห โถอะไรพวกนนี้ที่เก็บพวกปีศาจอะไรสักอย่างนี่แหละค่ะแล้วเด็กน่าจะทำแตก ละรู้สึกว่าไอปีศาจเนี้ยมันมาในรูปแบบเเมวดำค่ะ แล้วมันน่าจะทำสัญญากับเด็กหน่ะค่ะโดยประมาณว่าให้ไปเอาน้ำตายายมา3หยด ละคือหลังๆ เด็กก็เริ่มรักยายนะคะ แล้วก็พอตอนท้ายเหมือนไอปีศาจขยายยยตัวใหญ่มากขึ้นหลังจากเด็กเอาน้ำตาไปให้น่ะค่ะ ประมาณนี้ค่ะ คือตามหายังไงก็ไม่เจอ ดูตอนเด็กมาก จำไม่ค่อยได้เท่าไหร่ รบกวนเพื่อนๆทีนะค้าาา ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่