อยากจะจองแกร็บ ช่วง 22:00-00:00 จากสงขลาไปหาดใหญ่ครับ

ผมมีนัดไปปาร์ตี้กับเพื่อนที่สงขลาครับ แต่ผมไม่มีรถกลับเลยอยากรู้ว่าช่วงเวลานี้มีแกร็บทำงานอยู่ไหมครับ
อยากจะจองล่วงหน้า ครับ วันศุกร์ที่ 5/2/2564 

ระยะเดินทางจาก 5 แยกน้ำกระจายถึงหน้าพาณิชย์ ครับ

ปาร์ตี้ที่ผมหมายถึงคือ ไปนั่งบ้านเพื่อนรวมๆก็ 3 คนครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview