คุณคิดว่า ตอนนี้ kerry ยังยืน 1 ด้านขนส่งพัสดุอยู่ไหมครับ

ด้วยการแข่งขันที่สูง
ผมมีการขายของออนไลน์ ด้วย 
จากประสบการณ์ในการส่งสินค้า

ด้านราคา
แฟลต นี้จัดค่าส่งถูกมาก  (เคอรี่จัดโปรเริ่มต้น 19 บาท แฟลต เหลือ 18 บาท)

ด้านการจัดส่ง
เบสท์ จัดส่งไวมาก

ด้านบริการ
เคอรี่ ดีที่สุด บริการทุกอย่างพร้อม

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้จัดส่งของสองสิ่ง ไปยังคนสองคน แต่สถานที่ใกล้เคียงกัน

ผมส่งของจากเคอรี่ (เจ้าหน้าที่บอกว่าจะมีคนมารับของตอน 16.00 น.) ไปอยุธยา ของถึงวันนี้ครับ ใช้เวลา 2 วัน ( เดี๋ยวนี้ไม่ใช่สโลว์แกน วันเดียวถึงแล้วครับ)
หลังจากส่งเคอรี่เสร็จ ผมไปส่งต่อที่ เบสท์ (เจ้าหน้าที่บอกว่าจะมีคนมารับของตอน 17.00 น.) ไปกรุงเทพ ของถึงที่หมาย เช้าวันถัดไป ก่อนเที่ยงเลยครับ

ส่งแบบนี้มา 2 รอบ ก็เป็นเหมือนกันครับ

ส่วนแฟลตราคาถูก แต่บางทีก็ส่งไว บางทีก็ช้า
ไปรษณีย์ไทย แบบอีเอ็มเอส วันเดียวถึง แต่ค่าส่งแพง กว่าขนส่งอื่น

แล้วคนอื่นๆว่ายังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview