หาละติจูด ลองจิจูด (latitude longitude)

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามว่ามีวิธีไหนหาข้อมูลที่อยู่  จากเลขละติจูด ลองจิจูด (latitude longitude) ได้ทีเดียวค่ะ พอดี Reprot ข้อมูลจาก GPS เป็นไฟล์ Excel แล้วข้อมูลมีแต่เลขละติจูด ลองจิจูด ค่ะ แต่อยากให้เลขละติจูด ลองจิจูด เป็นข้อมูลที่อยู่แทนค่ะ พอดีมีข้อมูลเป็น 1 พันกว่าบบรรทัดกว่าจะหาแต่ละบรรทัดมันเยอะมากค่ะ จึงอยากหาวิธีหาข้อมูลที่อยู่ได้ครั้งละมากๆ พอมีวิธีไหนไหมค่ะ ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่