เกณฑ์ทหาร เมษา2564

สอบถามครับ เกณฑ์ทหารน้ำหนักเกินไม่มีโรคประจำตัว ตอนนี้ผมน้ำหนัก 120 และสูง 180 MBI.37 มีโอกาสโดนจังใบดำใบแดงไหมครับ มีโรคประจำตัวเป็นภูมิแพ้ฝุ่นละออง และมีนิ้วเท้าไม่ครบ(นิ้วกลางเท้าซ้ายหายไปครึ่งนึงทำให้เดินเท้าไม่ตรง)

ปีนี้มีจะบใบดำใบแดงที่ ชลบุรี อำเภอบางละมุงครับ เห็นพี่บอกว่าปีทีาแล้วคนสมัครเยอะจนไม่ต้องเกณฑ์ ปีนี้มีโอกาสไหมครับ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่