ทีวี LG 32LN560BPTA ค้นหาช่องทีวีไม่ได้

พอดีผมซื้อที LG 32LN560BPTA มาครับ พร้อมกล่อง Android box TX6 แต่คราวนี้เชื่อมกันแล้วด้วยสาย HDMI ที่แถมมากับกล่องครับ แต่ว่าค้นหาช่องทีวี 3 5 7 9 พวกนี้ไม่เจอเลยครับ ไม่ทราบว่าต้องทำไงครับ บ้านผมไม่มีเสาอากาศครับ ถามคนขายทีวีเค้าบอกว่าแค่ติดตั้งกล่องก็ดูได้แล้ว แต่ทำไมไม่ได้อะครับ รบกวนทีครับ 😂
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่