Microwave เครื่องเก่า ไม่อยากทิ้งเปล่า เอาไปชั่งขายได้มั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
คือ มีแผนจะซื้อเครื่องใหม่ค่ะ แล้วก็ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ไม่อยากทิ้งเปล่า ไม่อยากเก็บตั้งไว้รกบ้าน เลยคิดจะเอาไปชั่งขายของเก่า
แต่แม่ถาม ใครจะซื้อ เขาไม่รับซื้อหรอก ถึงรับก็ไม่ได้ราคาเยอะหรอก เราก็บอกไม่ได้หวังจะได้อะไรเยอะ แต่ดีกว่าทิ้งเปล่าๆไป  จะตั้งเก็บไว้ทำไมถ้าไม่ชั่งขาย เป็นขยะเหล็กที่บ้านไม่ทำประโยชน์อะไร
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่