สมัคร Aeon ออนไลน์ไป ส่งเอกสารเรียบร้อยแล้ว อิออน โทรมารับสายไม่ทัน อย่างนี้ไม่ผ่านแล้วใช่ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ก่อนหน้านี้ สมัคร บัตรอิออน ทางออนไลน์ไป แล้วก็มีแมสเซ็นเจอร์มารับเอกสารไปเรียบร้อย เห็นทางแมสเซ็นเจอร์เขาบอกจะมีการติดต่อกลับมาอีกที ล่าสุดอิออนโทรมา แค่ครั้งเดียวตอนเย็นช่งง 4โมงเย็นแต่โทรเหมือนยิงมา แค่ 5-6วิ ใครจะไปรับสายทัน
และหลังจากนั้นก็ไม่มีการติดต่อมาอีกเลย นับจากที่รับสายไม่มันนี่ก็ปาไป 6วันแล้ว อย่างนี้คือ ไม่อนุมัติ ใช่ไหมครับ 
อย่างนี้ ผมสามารถไปยื่นสมัคร ของเจ้าอื่นเลยได้ไหม
มันจะมีประวัติ ส่งใบสมัครกับ อิออนแล้ว ทำให้สมัครบัตร สินเชื่อของเจ้าอื่น ไม่านด้วยรึเปล่าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่