ช่าง3BB ทุบห้องเช่าผม ย้ำอีกทีห้องเช่า!!! ผมควรทำอย่างไรดี?

กระทู้คำถาม
เกริ่นก่อนนะครับผมเป็นนักศึกษาอยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่ เมื่อ3วันที่แล้วผมได้ให้ช่างของ3BBมาติดอินเทอร์เน็ตwifiที่ห้องเช่าครับ พอช่างขึ้นห้องมาติดตั้งเดินสายสัญญาน ผมก็นั่งเล่นโทรศัพท์รออยู่ในห้องซักพักผมก็ได้ยินเสียงดังต๊อกๆๆ พอเงยหน้ามาแทบใจหายเพราะเห็นช่างตอกตะปูไป2ตัวครับ กำลังจะตอกตัวที่3ผมเลยห้ามไว้ทัน หลังจากที่ช่างติดตั้งเสร็จผมเลยโทรหาเซลล์ของ3BBในพื้นที่ เซลล์ก็โบ้ยให้ช่างว่าเด๋วให้ช่างมาดูให้ครับ ณ ตอนนี้ยังไม่มีใครติดต่อกลับผมเลยครับ ผมควรจะทำอย่างไรดี ห้องเช่าก็ปูด้วยวอเปเปอร์ด้วยยิ่งคิดยิ่งเครียด เพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ😀
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะ ท่านสมาชิกหมายเลข 4641894

3BB ต้องขออภัยที่ไม่ได้รับความสะดวกในการให้บริการด้วยนะคะ เพื่อแจ้งไปยังหน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้รับทราบ พร้อมนำข้อมูลดังกล่าวไปปรับปรุงพัฒนาการบริการให้ดียิ่งขึ้นต่อไป ดิฉันขออนุญาตรับเรื่องตรวจสอบให้ค่ะ รบกวนขอชื่อ-นามสกุลของผู้จดทะเบียน หรือรหัสลูกค้า ชื่อผู้ติดต่อและหมายเลขติดต่อกลับเพิ่มเติมทางหลังไมค์ เมื่อได้รับข้อความตอบกลับจากท่าน จะเร่งทำการตรวจสอบให้โดยเร็วที่สุดนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview