รถยนต์ 3 รุ่น 3 ขนาดเครื่องยนต์ ตัวไหน น่าเล่นสุดครับ

3 รุ่นนี้ เลือกรุ่นไหนครับ เพราะอะไร /ถ้ารถขับต่างจังหวัด ขึ้นเขาซะส่วนใหญ่ จะเลือกเครื่องยนต์ตัวไหนที่จะตอบโจทย์การใช้งานกันครับ

1. Toyota Yaris ATIV เครื่องยนต์ ขนาด 1.2 ลิตร 

2. All-NEW HONDA CITY 2020 เครื่องยนต์ 1.5 ลิตร

3. Honda city hatchback 2020 เครื่องยนต์ 1.0 TURBO

ขอบคุณเครดิตภาพประกอบ : Google / และตามภาพ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่