จะเดินทางไปต่างประเทศขนกระเป๋าไป4ใบจะมีปัญหาไหม

พอดีเราจะเดินทางไปทำงานต่างประเทศคะ อยากทราบจากผู้รู้และผู้ที่เคยนำกระเป๋าไปคนเดียว4ใบหน่อยคะ พอไปถึงปลายทางแล้วเขาจะมาตรวจค้นกระเป๋าเราไหมคะ มีกระเป๋า3ใบหนักใบละ23กิโลทั้ง3ใบ นี้โหลดลงเครื่องทั้งหมด อีกใบเป็นใบเล็กเอาขึ้นเครื่อง อยากทราบว่าไปถึงปลายทางเขาจะสุ่มตรวจกระเป๋าของเราไหมคะ 
พอดีพี่ๆๆเพื่อนๆๆเขาฝากซื้อของไปกันเยอะเลยคะ 
ขอ รบกวนถามผู้รู้หน่อยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่