เน็ตทรูขึ้นเเค่1-2ขีดตลอด ค่ายอื่นเป็นกันบ้างไหมครับ

มีค่ายอื่นเเนะนำไหมครับ ผมมีงบรายเดือนประมาณ 6-7ร้อย อยากได้เน็ตเเรงๆไม่ตก เล่นเกมลื่นๆไม่ปิงตัวไม่ไหล คอลเซ็นเตอร์ติดต่อง่ายๆไม่ต้องรอเป็นครึ่งชั่วโมงพอจะมีบ้างไหมครับ ผมไม่ไหวเเล้วเล่นเกมเเต่ละครั้งต้องมานั่งลุ้นว่าจะปิงเมื่อไหร่ เน็ตจะหายไปตอนไหน หงุดหงิดมาก ยิ่งเล่นตัวพริ้วๆอย่างเเพนด้า นาคลอส จังหวะสำคัญเจอกระตุกไปเสี้ยววิเกมก็พลิกเเล้ว ช่วงนี้เท่าที่สังเกตมาคือสัญญาณจะอยู่ที่ประมาณ 1-2ขีดตลอดเวลา น้อยมากๆถึงจะขึ้นไป3-4ขีด ต้องโทรไปให้คอลเซ็นเตอร์จัดการให้ตลอดเกือบทุกครั้งที่เล่น (กว่าจะติดต่อได้ก็โคตรยาก ลำบากสุดๆถือสายค้างไว้ไปอาบน้ำเเต่งตัว กลับมายังทันเลย) เหมือนเขากระตุ้นสัญญาณให้มั้งหรืออะไรสักอย่างซึ่งผมก็ไม่ค่อยเข้าใจ มันก็เเค่ขึ้นเเค่ช่วงนึงอีกวันนึงก็จะเป็นอีก ผมทำได้เเค่เล่นไลน์ ไถเฟสโง่ๆก็พอจะทำได้อยู่ เเต่เล่นเกมนี่ต้องเเล้วเเต่ดวงจริงๆ ผมใช้มาเป็นปีไม่เคยเป็นหนักขนาดนี่ ก็นั่นเเหละครับช่วยเเนะนำค่ายใหม่กับโปรให้ผมที 

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่