สอบถาม บ้านกลางเมือง กับ บ้าน คิวเฮ้าส์

ปีนี้จะตัดสินใจ ซื้อบ้านทาวโฮมแถวอ่อนนุชค่ะ ตอนนี้มี 2 ตัวเลือก
1.บ้านกลางเมือง ศรีนครินทร์-อ่อนนุช เป็นผนัง pracast ไม่ลงเสาเข็มหลังบ้าน
2. Q prime อ่อนนุช 46 เป็นอิฐมวลเบา ลงเสาเข็มหลังบ้าน

อยากทราบว่าแบรนด์ ไหนดีกว่ากันคะ  แล้วคุณภาพด้วยคะ 
แต่เท่าที่หาข้อมูลมา เหมือน คิวเฮ้าส์ จะชื่อเสียงดีกว่าค่ะ
แต่ราคาแพงกว่าล้านนึง เลยลังเลคะ ทำเลก็พอกันคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่