ขอสอบถามเสื้อกันหนาว hoodie adidas ว่ารุ่นอะไร ประมาณปี 2015-2016 ครับ

ขอสอบถามเสื้อกันหนาว hoodie adidas ว่ารุ่นอะไร ประมาณปี 2015-2016 ครับ
 พอดีมันเป็นเสื้อกันหนาวของแฟนผมที่เค้ารักมาก แต่มีมือดีมาขโมยไป ตอนเอาเสื้อไปส่งซัก เมื่อวันที่ 26/01/21 เค้าเสียใจมาก ผมก็เสียใจไม่แพ้กัน ผมอยากจะตามหาให้เจอ แต่ผมจำชื่อรุ่นไม่ได้จริงๆ 
 เสื้อตัวนี้จะเป็นสีกรมท่า ผ้าหน้ามากๆ hood ใหญ่และหนามาก เพราะซักแล้วอบนานมากกว่าจะแห้ง ตรงช่วงแขนเสื้อ จะมีโลโก้ adidas ที่มีสัญลักษณ์เป็นตัว 卐 กากบาทแบบนี้ ตัวเสื้อทั้งตัว จะมีเหมือนจุดๆ ขาวๆ ทั้งตัว เหมือนผ้าเป็นขุยๆ แต่ไม่ใช่ขุยมันเป็นจุดๆทั้งตัวครับ ถ้าใครแฟนพันธุ์แท้ adidas ผมฝากรบกวนทีนะครับ
 ผมมีแบบเสื้อ แต่ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เพราะผมถ่ายมานานแล้ว มันจะเป็นเอกลักษณ์ไม่เหมือนตัวอื่นเท่าไหร่ ถ้าใครพอทราบช่วยบอกผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

https://1drv.ms/f/s!Aj_liYo6dFjAgi20wDnHhLjU9k3I
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview