ก่อนโควิดที่ระบาดรอบใหม่จะซาลง หาแฟนสเป๊คนี้อีกสักรอบในชีวิตครับ +++

ชอบผู้หญิงอายุ 30 ปีขึ้นไปนะครับ ชอบแบบร่างเล็ก แต่หน้าอกใหญ่ขอคัพ D  ขึ้นไปนะครับ ขอแบบธรรมชาติเท่านั้นครับ แบบสูงไม่เกิน 160 ซ.ม. หนัก 40-55 กก. ไรงี้นะครับ ขอ ญ แท้เท่านั้น ขอคนผิวสีขาว หรือสีเหลืองแบบเอเชียนะครับ หน้าตาแบบไหนก็ได้ครับ ขอธรรมชาติเท่านั้น ขอคนที่พร้อมมีลูกได้นะครับ
ผมทำกิจกรรมเยอะ ทำงาน+ขายของออนไลน์ ทำหลายอย่างครับ 
ทักแชทมาได้ครับ ถ้าสนใจผม
ผมรูปร่างเฟิร์มนักกีฬา ชอบออกกำลังกายครับ มีกิจกรรมเยอะ ชอบว่ายน้ำ หาแฟนไปว่ายน้ำด้วยกันครับ ชอบเล่นกีตาร์ด้วยครับ 
ผิวขาวเหลือง เป็นคนจีนเสี้ยวลาวตาโตนะครับ สนใจทักมาได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่