การเลือกแฟลชสำหรับกล้อง canon m50

ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอดีรับงานแบบไม่ได้จริงจังมาเป็นงาน prewedding ของญาติๆกันค่ะ แล้วจะมีการถ่ายช่วงกลางคืนด้วย  อยากจะได้แฟลชที่ต่อเสริมกล้องขึ้นมาสักตัวนึง แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยค่ะ พอจะมีใครแนะนำได้บ้างไหมคะ ว่าต้องแบบไหนราคาประมาณเท่าไหร่คะ แนบรูปด้วยจะดีมากๆ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview