ผมไปร้านหนังสือแล้วรู้สึกพลาดมาก ๆ ทำให้ซื้อหนังสือซ้ำกันสองเล่ม

ไปเจอนิตยสาร เห็นหน้าปกแล้วอยากอ่าน แต่เขาห่อพลาสติกไว้เลยเปิดดูไม่ได้ ก็แบบหยิบมาไว ๆ นึกว่าหนังสือเนื้อหาคนละแบบ เพราะว่าไม่เคยซื้อนิตยสารชื่อนี้มาก่อน

ซื้อมาสองเล่ม แต่ว่าหน้าปกคนละแบบ

นี่คือภาพด้านหลัง ที่ไม่รู้เลยว่าลักษณะหลังเล่มเป็นยังไง

สรุปแกะห่อออกมา

มันคือเล่มเดียวกัน 555
คือความผิดผมที่ไม่ระมัดระวัง และหงุดหงิดเล็กน้อย แต่ตอนซื้อผมคิดไม่ถึงไง
ไม่ได้ไปอ่านสันปกเอง ว่าคือเดือนเดียวกัน

หนังสือเขาห่อไว้ ไม่ให้เห็นด้านหลังหนังสือ

กราบขอร้อง ช่วยเอาพลาสติกที่ห่อเล่มไว้ ทำให้ด้านหลังมันใสได้ไหมครับ นะ ๆ (หรือให้ผู้ซื้อแบบผมต้องดูดี ๆ แทนใช่ไหมครับ แหะ ๆ)

ผมซื้อที่ร้านหนังสือนายอินทร์ห้างแถวรัชดา เซ็งเลย ซื้อสองเล่ม 
แต่คราวหน้าถ้าซื้อก็คงต้องดูดี ๆ แหละ เห้อออออ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่