volumeลำโพงแบบนี้เรียกว่าอะไรหาซื้อได้จากที่ไหน

สอบถามครับ volumeลำโพงแบบนี้เรียกว่าอะไรหาซื้อได้จากที่ไหน พอดีลำโพง5.1 ผมเสียงช๊อตๆลวนๆ คิดว่าอาจจะเป็นที่ตรงนี้ เพราะเวลาหมุนๆเสียงในลำโพงแต่ละตัวออกบ้างไม่ออกบ้าง ต้องหาจุดหมุนบางส่วนถึงจะติดครบทุกตัว  ผมสามารถหาซื้อvolumeได้จากที่ไหน เรียกว่าอะไร หรือสามารถแปลงใช้แบบไหนได้บ้าง ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่