<<Aff Taksaorn @ 2021>> # 452 ติดตามข่าวสาร แอฟ ทักษอร & น้องปีใหม่ กันค่ะ

กระทู้สนทนา
ช่วงพักผ่อนยาวของแม่แอฟ เนื่องจากโควิด รวมทั้งรอข่าวละครแม่อย่างใจจดใจจ่อ อยากเห็นละครแม่อีก
ระหว่างนี้ก็ดูผลงาน presenter ไปพลางก่อน   ข่าวว่าละครวันทอง จะออนแอร์เร็ว ๆ นี้ รอชมผลงานหนูปีกันนะคะ
ส่วนตอนนี้ดูผลงานแม่แอฟก่อน  ไม่รู้ว่างานอะไร  รู้แต่ inner และแคปชั่นเก๋ามากค่ะ 

aff_taksaorn ไหนใครเก๋า ทักมาให้หายเหงาหน่อยสิ 🤭 @plush_studios
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่