อยากลองมีแฟน​เป็นเกย์​อ่ะ

เราเป็นผู้หญิง​ที่ชอบผู้ชาย​รึผู้หญิง​ก็ได้ แต่ส่วนใหญ่​จะเบนไปทางชายนะคะ สเปคเรามักจะชอบผู้ชาย​ที่เหมือนเกย์ คือที่ความแรด มุ้งมิ้ง ดูแล​ตัวเอง เข้าใจผู้หญิง​ ล้ะก้เคยคิดมาสักพัก​ใหญ่ๆแล้วว่า ถ้าเป็นไปได้ก็อยากลองคบเกย์ดูค่ะ สเปคก็ไม่มีรัยมาก ไม่ต้องหล่อเลิศก็ได้ แค่เป็นคนดูแลตัวเอง บางวันอยากแต่งเป็นหญิงก็ได้นะไม่ว่ากัน ขอแค่สูงกว่าเรา เราสูงประมาณ​165cm  ถ้าเกย์​คนไหนสนใจก็คอมเมนท์​หรือจะหลังไมค์มาก็ได้นะคะ

ปล.ไม่ได้สนใจอยากลองมีเซ็กซ์​กะเกย์​อยากลองคบกันแบบจริงใจอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่