ตามหาการ์ตูนในวัยเด็กค่ะ

ในเนื้อเรื่องที่จำได้คร่าวๆนะคะ เป็นการ์ตูนฝรั่งค่ะ มีพ่อ ลูก คือคุณพ่อต้องไปทำงานที่ต่างประเทศ แล้วเลยต้องฝากลูกสาวไว้ที่โรงเรียนประจำ แล้วอยู่ๆพ่อของเธอก็ป่วยไม่ได้ส่งเงินมาให้ลูก คุณครูจึงไล่ให้เธอไปอยู่ห้องใต้หลังคา เราจำได้ประมาณนี้ อ่อแล้วลูกสาวมีตุ๊กตาผู้หญิงที่คุณพ่อให้เป็นของขวัญด้วย
#ช่วยหาหน่อยนะคะคาใจสุดๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview