ทำยังไงดี!! ตื่นมาแล้วผมพันกันยุ่งเหยิงทุกเช้าเลยค่ะ

สวัสดีค่ะ เราเป็นผู้หญิงผมยาว และผมค่อนข้างแห้งจากการทำสี ทุกเช้าที่ตื่นมาผมด้านหลังจะพันกันตลอด (เป็นผมบริเวณศีรษะตรงที่หนุนหมอนเลยอะค่ะ)
เลยอยากลองถามสาวๆว่าเวลานอนมีใครทำทรงผมอะไรเพื่อแก้ปัญหาผมพันกันไหมคะ เช่น ถักเปีย มัดผม แล้วถ้าเราถักเปียนอนผมจะยิ่งเสียไหมคะ
หรือว่ามีวิธีอื่นไหมที่เจอปัญหานี้ และมีวิธีแก้ยังไงบ้างลองมาแชร์กันดูนะคะอมยิ้ม40

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่