สอบถามการรับใบสด. 9 และใบสด.35 ครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเรียนมหาลัยปี 1 ทางมหาลัยให้เอาหลักฐานมาผ่อนผัน
โดยต้องใช้ 1. ใบสด. 9   2. ใบสด.35 (หมายเรียกเข้ารับราชกาลทหาร) 
แต่ผมไม่มีเลยครับ ไม่รู้ว่าจะไปเอาที่ไหน เคยไปขึ้นทะเบียนทหารแล้วแต่ก็ไม่มี2 ใบนี้ให้ 
ไม่ทราบว่าจะไปเอายังไง แล้วต้องเตรียมอะไร มีค่าใช้จ่ายไหมครับ มหาลัยให้ยื่นเรื่องไม่เกิน 24 มกราคมนี้
ถ้าไปเอาที่เขตจะทันไหมครับ รบกวนสอบถามทีขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่