หนังฝรั่งเศส ที่มีแผ่นจริงขาย ตามร้านเช่นร้าน DVD ลิโด้ มีเรื่องไหนสนุกๆบ้างครับ?

กระทู้คำถาม
คือผมชอบซื้อแผ่น DVD ของลิขสิทธิ์ ที่ซื้อตามร้านแบบราคาไม่แพงมากครับ เหมือนเค้าเอามาลดราคา ไม่เกิน 100 บาท

ผมเคยซื้อหนังฝรั่งเศสมาดู ผมว่าเนื้อเรื่องมันแปลกดี และชีวิตของชาวฝรั่งเศส ก็ดูน่าสนใจ

เลยอยากจะหามาดูอีกครับ  แต่ไม่รู้ว่ายังมีเรื่องอะไรเหลือบ้างมั้ย

เรื่องที่เคยดู ก็มีเรื่อง  ที่ครูสอนเปียโนเป็นผู้หญิง  แล้วไปชอบกับเด็กหนุ่ม   อีกเรื่องเป็นเรื่องที่ผู้หญิงชอบกับผู้หญิง ที่ย้อมผมเป็นสีฟ้าหนะครับ

แล้วก็มีอีกเรื่อง  นางเอกเป็นวัยรุ่น ไม่รู้คิดยังไปขายตัวซะงั้น   เนื้อเรื่องอาจจะดูแรงๆไปบ้าง แต่ผมก็ดูได้ครับ 

ช่วยแนะนำด้วยครับ  เอาแบบที่มีแผ่นขายราคาไม่เกิน 100 บาทนะครับ
แสดงความคิดเห็น