ถามเรื่องหนังไทย รักหนูมั้ย

ดูมารอบบ่าย 4 ที่เมกาบางนาครับ

สงสัยว่าในบ้านมีป้ายว่า แผนกสูตินรีเวช
ป้ายนี้สื่ออะไร ทำไมต้องมาติดในบ้านครับ

ส่วนตอนจบทำไมผมฟังว่านางเอกพูดทำนองว่า
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

สงสัยความสัมพันธ์ของพระเอก 3 คน ทำไมซี้กันขนาดนี้ครับ
และตัวละครทั้ง 3 นี้ร่วมแสดงใน ไทบ้าน ตอนต่าง ๆ และเป็นเพื่อนกันแบบนี้ไหมครับ

ปล.โปสเตอร์โฆษณาหนังเรื่องนี้ ผมเห็นตามหน้าโรงอยู่นาน แต่ยืนดูห่าง ๆ แล้วก็คิดว่าเป็นหนังฝรั่ง (คงตาสั้นมากครับ)
แต่ตอนนี้หนังใหม่ไม่ค่อยเข้า ไม่มีอะไรจะดู หารายละเอียดเลยเพิ่งรู้ว่าเป็นหนังไทยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่