ตามหาการ์ตูนเรื่องหนึ่งที่เคยอ่านในแอพ Comico ครับ

ผมเคยอ่านการ์ตูนเรื่องหนึ่งในแอพ comico นานมาแล้ว(3-4ปีได้) ครับอ่านยังไม่จบ เพราะอ่านชนตอนล่าสุดแล้วก็เปลี่ยนโทรศัพท์ เลยกลับมาจะหาอ่านอีก ไม่เจอ จำได้ว่าเคยซื้อตอนด้วย ดูในประวิตการซื้อกลับไม่มีครับเรื่องอื่นมียกเว้นเรื่องนี้ที่ผมตามหาครับผม 

เรื่องเกี่ยวกับแชร์เฮาส์ มีตัวละครหลายคน
พระเอกเป็นนักเขียน ชอบสีชมพู หรือคิดตี้นี้แหละครับ
นางเอกรู้สึกว่าจะเป็นคนเก็บตัวหน่อยๆ 

คีเวิดยากพอควร ครับใครทราบรบกวนด้วยนะครับผมว่าเรื่องอะไรอยากอ่านมากครับผม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่