คาสายกับแฟนผ่านเน็ตมือถืออยู่แล้วเชื่อมวายฟายสายหลุดจริงหรอครับ

หวัดดีครับ ผมมีปัญหากับแฟนเพราะเรื่องนี้ละครับตามหัวข้อ ส่วนตัวผมใช้เน็ตมือถือคาสายกับแฟนตลิดแล้วเวลาไปบ้านเพื่อนหรือตรงไหนที่มีวายฟายแล้วมันจะเชื่อมเองอัตโนมัติ ซึ่งผมททำแบบนี้มาบ่อยเวลาเชื่อมวายฟายถ้าเราไม่ปิดเน็ตของมือถือเราสายมันจะไม่หลุดใช่มั้ยครับ ส่วนตัวผมไม่เคยหลุดเลย แต่แฟนผมมันเถียวว่าหลุดๆๆๆ ผมก็เห้ออ ปวดหัวเลย เลยอยากมาขอคำตอบจากทุกๆคนหนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่