มีผชที่เขาคบกับกะเทยเพราะรักจริงๆมั้ย?

คือส่วนตัวเลยเราเป็นสาวสองเราเคยมีแฟนคนแรกเป็นเกย์แต่ชีวิตการคบกับเขามันไปไม่รอด คบได้7เดือนก็เลิกจนมาเจอผชคนนึงที่วิลัย เขามาจีบเราซึ่งเขาเคยมีแฟนเป็นผญส่วนตัวเราไม่ได้ติดว่าเขาจะคบเพศไหนมา แต่เราติดตรงที่เขารักเราจริงหรอมีผชมาชอบกะเทยจริงๆหรอ เขาตามจีบเราอยู่2เดือน รอบแรกเราปฎิเสธรอบ2เขามาอีกเราเลยแบบโอเคร เราจะลองเปิดโอกาสเขาอาจจะรักเราจริง เขารักเราคะ เราคบกันมาได้3ปีตั้งแต่ปวช2-มหาลัยปี3 แต่สุดท้ายเขาทิ้งเราค่ะ เขาทิ้งเราไปคบกับรุ่นน้องผญที่เรียนที่เดียวกับนาง เราเสียใจมาก เราขอเหตุผลแต่เขาเห็นแก่ตัวมากคำพูดเขาเหมือนคนหมดรัก แล้วเขาเอาไปพูดในเพื่อนนี้ฟังว่าเขาเลิกเพราะแม่เขาอยากมีลูก คือเรารู้สึกมันเป็นข้ออ้างของคนเห็นแก่ตัวมาก 1.เขามีพี่ชายที่สมรสกับภรรยาแล้ว 2.เขามีน้องสาวอีก2 แล้วตัวเขาเพึ่งอายุ20เรียนยังไม่จบ เราเลยรู้สึกเหตุผลนี้ฟังไม่ขึ้นเลยค่ะ ต่อมาผ่านไป3เดือน ก็มีผชเข้ามาหาเราอีกเป็นรุ่นน้อง คนนี้คือเด็กมากนางอายุ17เอง เราเหมือนพอขาดคนรักไปเราก็เหมือนคนที่ขาดความรักไม่ได้เลยอะค่ะ เสียสติคืออยากมีแฟนอยากมีคนเอาใจใส่ พอเราคบกับคนนี้ก็ไม่ถึงปีค่ะได้แค่3เดือน เขาขอเลิกให้เหตุผลว่า พ่อแม่เขาไม่ชอบ เราแบบไม่อยากยื้อใครเพราะอดีตเราเจอมา ผ่านไปอีก1เดือนก็มีผชเข้ามาหาเราอีก คนนี้อายุเท่าเรา เราเคยเห็นหน้าเจอหน้ากันก่อนเหมือน2-3ปีที่แล้ว ตอนแรกเขาไม่รู้เราเป็นกะเทย จนเราบอกความจริง ตัวเขาโอเครรับได้ทุกวันนี้คบกันเป็นแฟนกัน แต่เขาเป็นทหาร เขาไม่ค่อยมีเวลา แต่มันไม่ใช่อุปสรรค์เลย เราอคติกับอดีตของเราที่ผ่านมา ทุกครั้งที่ทะเลาะ เราชอบคิดมาก บ้างเรื่องเขาอยู่เฉยๆเราก็ไปคิดมากใส่เขา ทำให้ความรักของเรากับเขามันไม่มีความสุขเลย เขาเป็นคนดีมากคนนึงนะคะเขาจริงใจเขาใส่ใจ เรื่องนอกใจไม่มีเลยค่ะ แต่เรากลัวอะค่ะ เรากลัวอดีตที่เคยผ่านมาเรากลัวมันเป็นแบบนั้น คน3ปีเราเจ็บมากค่ะ เราคบกันได้1ปีเราไปอยู่กินกับเขา ช่วยพากันเรียนปิดเทอมหางานพิเศษกันทำอยู่ด้วยกันตลอดแต่พอเราผิดใจกันครั้งเดียวเรื่องไร้สาระมากค่ะ เรื่องหาเนคไทไม่เจอวันจบเขาต้องถ่ายรูปจบ เราหาให้เขาไม่เจอเขามาโวยวายแล้วเราเป็นคนอารมณ์ร้อนเหมือนกัน ไม่คิดว่าเรื่องแค่นี้จะทำให้เลิกกัน เรากลัวมากค่ะ หลังจากนั้นเราก็บอกกับตัวเองว่าไม่มีใครรักเราจริงๆ เขามาคบเราสักวันเขาก็ต้องทิ้งเราไปเราคิดแบบนี้ทุกวัน จนตอนนี้ไม่มีความสุขเลย 😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่