● สวัสดีค่ะ อยากสอบถามคนที่เคยไปต่อพรบ. รถมอไซค์ค่ะ~ ○

กระทู้คำถาม

สวัสดีค่ะทุกคน พอดีเมื่อเช้านี้ไปต่อพรบ.รถมอไซค์มาค่ะ ต่อที่สำนักงานบริษัทกลางฯ เสียไปอยู่ 690 บาท แอบตกใจ!!! ทำไมมันแพงมาก

พอไปถึงนางก็ขับรถของเราไปตรวจสภาพรถ ไปได้สักชั่วโมง ก็ขับกลับ เขียนบิล + จ่ายตังค์ = นางว่า อาทิตย์หน้าค่อยมาเอาใบพรบ.ที่ร้าน

เลยอยากสอบถามว่า ปกติมันแพงแบบนี้อยู่แล้วรึเปล่าคะ???
..
.

เราใช้รถ YAMAHA Mio

จำนวน 1 สูบ 115 ซีซี

แรงม้า - เพลา 2 ล้อ ยาง 2 เส้น

.

#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ♡♡
#แค่กลัวโดนหลอก
#ใครรู้ช่วยตอบที

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่