มีใครรู้สึกว่าดวงกด หรือรู้สึกว่าตัวเองโชคร้ายบ้างไหมคะ...?

คือก็ต้องหัวข้อเลยคือช้วงนี้เราทำอะไรก็ไม่ค่อยได้ดั่งมจสักอย่าง บ้างทีทำอะไรก็รู้สึกว่าทำไมทำไม่ได้เหมือนคนอื่น บ้างทีก็พลาดเรื่องดีๆไปจนรู้สึกว่าตัวเองโชคร้ายมาก มีใครเป็นแบบนี้บ้างไหนคะ
แล้วใครพอมีวีธีแก้บ้างไหมคะช่วยบอกทีค่ะเราไม่อยากเป็นแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆแล้วค่ะ😭
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่