อาสาอ่านหนังสือ ติวหนังสือสอบให้นักเรียนสายวิทย์ สำหรับบุคคลพิเศษ

ขออนุญาตใช้พื้นที่ ขอโอกาสเป็นอาสาให้น้องๆ ที่มีความจำกัดทางสายตา 
หากท่านใด รู้จักน้องๆ ที่ต้องการความช่วยเหลือ เรื่องการอ่านหนังสือเพื่อการเรียนในสายวิทย์ ในระดับมัธยม หรือมหาลัย สามารถติดต่อ Ib ส่วนตัวได้เลยนะคะ จะรีบติดต่อกลับไปค่ะ

ขออนุญาตแจ้งเรื่องประวัติการเรียน การทำงานเบื้องต้นเพื่อให้ท่านสามารถทราบถึงขอบเขตที่จะสามารถช่วยน้องๆในเรื่องการเรียน
ผู้โพส จบปริญาตรี โท ในภาควิชาวิทยาศาสตร์ และวิศวกรรมเคมี
ประสบการณ์การทำงานเป็นวิศวกรที่ปรึกษาให้โรงกลั่นโรงปิโตรเคมี ปัจจุบันทำงานด้านการบริหารการลงทุน

เคยสอนน้องๆมัธยม ระหว่างเรียนปริญญาโท เป็นการสอนพิเศษ เพื่อหารายได้

ตอนนี้พอจะมีเวลาจึงอยากทำงานอาสา โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆ 
ขอแบ่งปันความสุข ความสำเร็จของน้องๆเท่านั้นค่ะ

(เข้าใจว่ามี appication เพื่อการอ่านอยู่แล้ว แต่ผู้โพสต้องการช่วยผู้ที่เรียนเฉพาะทางอยู่ ซึ่งน้องๆจำเป็นต้องเข้าใจเนื้อหาที่เรียน เพื่อให้ทันต่อการใช้งานค่ะ)

แนะนำกันมานะคะ 
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview