ตามหาการ์ตูนจีนครับ คุ้น ๆ ว่าขื่อเรื่องมีคำว่าศาสตรา

ตามหาการ์ตูนจีนครับ คุ้น ๆ ว่าขื่อเรื่องมีคำว่าศาสตรา
ถ้าจำไม่ผิด พระเอกน่าจะชุดสวย ๆ แล้วก็มีสัตว์ขี่ตัวอ้วน ๆ ครับ ประมาณ 24 เล่มจบ
เคยอ่านเมื่อ 15 ปีที่แล้ว
จะกลับไปหาที่ร้านที่เคยเช่าอ่าน ร้านก็ปิดไปแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview