อยากลองฝึกเต้นค่ะ

ทุกคนคือเราไม่เคยเต้นมาก่อนเลยไม่มีพื้นฐานการเต้น เคยลองเเล้วเเต่มันดูเเข็งทื่อมากไม่เป็นธรรมชาติ อยากรู้ทริคเทคนิคว่าคนที่เขาเต้นเก่งเนี่ยมีวิธีฝึกยังไงกันบ้างค่ะ เเล้วมีเพลงไหนเต้นง่ายๆสำหรับพวกที่เป็นมือใหม่หัดเต้นบ้างขอบคุณล่วงหน้าค่ะsmile
แสดงความคิดเห็น
Preview